Default welcome msg!
Default welcome msg!

คุณยังไม่มีสินค้าในรถเข็น

คุณยังไม่มีสินค้าในรถเข็น

LiveZilla Live Help
MINI-GBIC-LX-SM1310

MINI-GBIC-LX-SM1310

รหัสสินค้า: MINI-GBIC-LX-SM1310 1000BASE-LX, SFP Transceiver, SM (1310nm, 10km, LC).

สถานะของสินค้า : สินค้าพร้อมส่ง

1,180 บาท

มันสอดคล้องกับFE/GBE/2GBE/เอฟซี/2FC/4FC/SDH/SONET;
มันสอดคล้องกับTelcordia (Bellcore) GR-468-COREความน่าเชื่อถือ;
มันเข้ากันได้กับมาตรฐานอุตสาหกรรมRFTไฟฟ้าConnectorandกรง
The Class1มาตรฐานของผลิตภัณฑ์,กับIEC60825-1และIEC 60825-2;
เดียว+ 3.3โวลต์แหล่งจ่ายไฟและTTLลอจิกอินเตอร์เฟซ;
EEPROMอนุกรมIDฟังก์ชั่น;
สตูดิโออุณหภูมิ: 0 C ~ + 70 (เกรดเชิงพาณิชย์)-40 ~ + 85 (เกรดอุตสาหกรรม) c;
ต่ำEMI (สัญญาณรบกวนแม่เหล็กไฟฟ้า);
มันสามารถร้อนชนิดถอดเปลี่ยนคู่พอร์ตLC
850/1310/1550nm VCSEL/FP/DFB SM/MM;
มันสอดคล้องกับRoHSมาตรฐานการผลิต

เขียนรีวิวสินค้าของคุณเอง

คุณกำลังรีวิว: MINI-GBIC-LX-SM1310

คุณจะให้คะแนนสินค้านี้อย่างไร? *

  1 2 3 4 5
คุณภาพ
ราคา
ปริมาณ

คุณอาจจะสนใจในสินค้าดังต่อไปนี้

expand_less