Default welcome msg!
Default welcome msg!

คุณยังไม่มีสินค้าในรถเข็น

คุณยังไม่มีสินค้าในรถเข็น

LiveZilla Live Help
XG-SFP-LR-SM1310

XG-SFP-LR-SM1310

รหัสสินค้า: XG-SFP-LR-SM1310

10GBASE-SR, SFP+ Transceiver (1310nm, 10km, LC)

สถานะของสินค้า : สินค้าพร้อมส่ง

4,320 บาท
Model XG-SFP-LR-SM1310
Type SFP+
Interface LC duplex
Cable Type SMF
Max Data Rate 10Gbps

เขียนรีวิวสินค้าของคุณเอง

คุณกำลังรีวิว: XG-SFP-LR-SM1310

คุณจะให้คะแนนสินค้านี้อย่างไร? *

  1 2 3 4 5
ราคา
ปริมาณ
คุณภาพ

คุณอาจจะสนใจในสินค้าดังต่อไปนี้

expand_less